Converter 1G
Singlemode 20km
UBMSBQD-20

Đã bán: 0

Ưu đãi thêm

  • Ưu đãi giảm giá đặc biệt trong tháng 3: Tặng kèm thêm 1 năm bảo hành
  • Freeship

Bộ chuyển đổi quang điện UBMSBQD-20 có tốc độ 10/100/1000Mbps, sử dụng cáp Singlemode, bước sóng 1310nm và đầu kết nối SC, với khoảng cách 20km 

Mô tả: Media Converter 10/100/1000M SC connector to RJ-45, SM, dual fiber, distance 20km

Bảo hành : 12 tháng

liên hệ tư vấn: 0929 333 666
Mô tả sản phẩm

Converter hay còn gọi là Bộ chuyển đổi quang điện UBMSBQD-20 có tốc độ 10/100/1000Mbps, sử dụng cáp Singlemode, bước sóng 1310nm và đầu kết nối SC, với khoảng cách 20km 

Thông số kỹ thuật của Converter quang điện UBMSBQD-20

Optical Interface
Connector SC
Data Rate 100/1000Mbps
Fiber mode Single mode
Distance 20km
Duplex mode Full Duplex
Wavelength 1310nm
UTP Interface
Connector RJ45
Data Rate 10/100/1000Mbps
Cable Cat5e/Cat6
Adapter Type power DC5V
Temperature 0~50°C Operating; -40~70°C Storage

ỨNG DỤNG:

  • Dùng để chuyển đổi các tín hiệu quang sang điện hoặc điện sang quang

Converter

Liên hệ ngay với ITBox để được tư vấn miễn phí và lựa chọn loại Converter phù hợp với hệ thống của bạn.

SĐT: 0929 333 666

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Converter 1G
Singlemode 20km
UBMSBQD-20”

Có thể bạn thích…

- 34%
7.900.000  11.900.000 

Đã bán: 0

- 37%
1.200.000  1.900.000 

Đã bán: 0